Hafðu samband við okkur
- Xinkaihe Iðnaðar Svæði, Chengdong Gata, Wenling Hérað, Taizhou Borg, Zhejiang Hérað, Kína
- manager@genteck.cn
- plús 86-576-86088668
Digital Inverter vél
Gerð: kafboga suðubúnaður
Bogastraumur:20-250 A
Púlstíðni: 50/60 HZ
Einkunn vinnulota: 60 prósent
Gerð mótor: AC mótor
Lýsing
Fljótlegar upplýsingar
| Gerð | Bogasuðubúnaður á kafi |
| Bogastraumur | 20-250 A |
| Púlstíðni | 50/60 HZ |
| Metið vinnuferill | 60 prósent |
| Tegund mótor | AC mótor |
| Mál | sérsniðin |
| Notkun | Suðu |
| Spenna | hægt að aðlaga |
| Afl (W) | 13KVA |
| Þyngd (KG) | 5 kg |
| Vottun | RoHS CE GS EMC TUV ISO |
| Ábyrgð | 1 ár |
| Eftirsöluþjónusta veitt | Stuðningur á netinu, stuðningur frá þriðja aðila erlendis í boði |
| Helstu sölustaðir | Auðvelt að byrja |
| Eftir ábyrgðarþjónustu | Stuðningur á netinu |
| Viðeigandi atvinnugreinar | Framkvæmdir |
| Inntaksspenna | 220V/110V |
| Flokkur einangrunar | H |
| Vöru Nafn | Inverter MMA 250 suðuvél |
| Framboðsgeta | 15000 stykki / stykki á mánuði |

Virkni og eiginleikar
1. Ný hönnun stafræn inverter vél
2. Mikil afköst, lítil neysla, einfasa AC, viftukælt.
3. Þreplaus stjórnun suðustraums með hitavörn.
4. Spóluspennir úr áli, hagkvæmur fyrir áhugamenn og fjölskyldunotkun.
5. Góð suðuniðurstaða, djúp suðulaug, mikil vinnulota.
Notaðu öfluga IGBT rofa og háþróaða inverter stýritækni.
6. Notaðu stafræna inverter tækni. Stöðugur straumur (CC) úttaksstýring, hægt er að stjórna suðustraumi nákvæmlega.
7. MMA suðuferlisaðferð. Sérstök hönnun á hringrás og uppbyggingu þessara suðuaflgjafa.
8. Með fullkomnum fylgihlutum:
Rafskautshaldari, jarðklemma, suðukapall, bursti/hamar, hlífðargríma.
Algengar spurningar
Q1: Hvert er sambandið á milli Spark og Genteck?
A: Spark® er að fullu í eigu Taizhou Genteck® Electric Co., Ltd.
Q2: Ertu verksmiðja?
A: Já. Við erum leiðandi verksmiðja með meira en 13 ára framleiðslureynslu.
Q3: Er OEM og ODM þjónusta í boði?
A: Auðvitað. Við höfum margra ára reynslu af OEM & ODM þjónustu.
Q4: Hvað með gæðaeftirlitið þitt?
A: Pofessional QC okkar mun athuga gæði meðan á framleiðslu stendur og gera gæðaprófið fyrir sendingu.
Sem viðbótarráðstöfun fá allir viðskiptavinir framleiðslusýni til samþykkis.
Q5: Hver er tegund þessarar suðuvélar?
A: Stafræn inverter vél með IGBT tækni.
Spurning 6: Hvernig get ég talað við lifandi manneskju og fengið tilboð?
A: Þú getur sent fyrirspurn til okkar í gegnum tengilið á vefsíðunni.








maq per Qat: stafræn inverter vél, Kína stafræn inverter vél framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Þér gæti einnig líkað

















