Hafðu samband við okkur
- Xinkaihe Iðnaðar Svæði, Chengdong Gata, Wenling Hérað, Taizhou Borg, Zhejiang Hérað, Kína
- manager@genteck.cn
- plús 86-576-86088668
3 í 1 ARC TIG skurðarbúnaður
Mótorgerð: Stigamótor
Ástand: Nýtt
Upprunastaður: Zhejiang, Kína
Vörumerki: Spark
Gerðarnúmer:p23 CT-312
Lýsing
Fljótlegar upplýsingar
| Tegund mótor | Stigamótor |
| Ástand | Nýtt |
| Upprunastaður | Zhejiang, Kína |
| Vörumerki | Neisti |
| Gerðarnúmer | p23 CT-312 |
| Spenna | 1ph 230V |
| Málkraftur | 3,3 kva |
| Mál (L*B*H) | 38*21*28,5 cm |
| Vottun | RoHS CE GS EMC TUV ISO |
| Ábyrgð | 1 ár |
| Eftirsöluþjónusta veitt | Stuðningur á netinu, stuðningur frá þriðja aðila erlendis í boði |
| Helstu sölustaðir | Auðvelt í notkun |
| Viðeigandi atvinnugreinar | Byggingarvöruverslanir, Byggingarframkvæmdir |
| Þyngd | 11,7 kg |
| Tíðni | 50/60 Hz |
| Kraftur Stuðull | 0.93 cos |
| Hámarks spenna án álags | 230 v |
| Núverandi svið | 10-30 A |
| Metið vinnuferill | 60 prósent |
| Skurður þykkt | 8 mm |
| Verndunargráða | IP21S |
| Gerð | plasma skeri 3 í 1 |
| Framboðsgeta | 50000 stykki / stykki á mánuði |
| Upplýsingar um umbúðir | Askja |
| Höfn | Ningbo, Shanghai |
Virkni og eiginleikar
1. 3 í 1 suðuvél með TIG/CUT/ARC Function.Advanced (MOSFET) inverter tækni
2. Stillanlegur útgangsstraumur til að fullnægja skurðkröfum ýmissa efna og þykkt vinnuplatna.
3. NO-snerta Boga sem byrjar að klippa, með því að nota þjappað loft til að tryggja örugga og áreiðanlega notkun.
4. Auðvelt að skera þykka málmplötu á hraðvirkan og hagkvæman hátt með framúrskarandi skurðafköstum.
5. Hár skurðarhraði, 2 sinnum hraðar en súrefnisskurður, þröngt skurðarbil, slétt skurðyfirborð, slétt röskun.
6. Innbyggð yfirhitavörn, yfirálag, yfirstraumur, yfir/skortur spennuvörn, þrepalaus straumstilling, föt fyrir PLASMASKURÐI.
7. Fylgir með plasmaskurðarkyndil, jarðklemma, hjálm og suðubursta, öskju.





maq per Qat: 3 í 1 boga tig skurðarbúnaður, Kína 3 í 1 boga tig skurðarbúnaður framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Þér gæti einnig líkað
















