Hafðu samband við okkur
- Xinkaihe Iðnaðar Svæði, Chengdong Gata, Wenling Hérað, Taizhou Borg, Zhejiang Hérað, Kína
- manager@genteck.cn
- plús 86-576-86088668
MMA Tig Cut vél
Efni / málmur unnið: Ryðfrítt stál
Málinntaksspenna: 230
Hámark Hleðslugeta: 7,2
Einkunn vinnulota @40 gráður (MIG):60
Mál: 50*35*43cm
Lýsing
Fljótlegar upplýsingar
| Efni / málmur unnið | Ryðfrítt stál |
| Málinntaksspenna | 230 |
| Hámark Hleðslugeta | 7.2 |
| Einkunn vinnulota @40 gráður (MIG) | 60 |
| Mál | 50*35*43 cm |
| Notkun | Suðu |
| Spenna | 230V |
| Vottun | CE, ROHS, GS, EMC, CCC, |
| Ábyrgð | 1 ár |
| Eftirsöluþjónusta veitt | Stuðningur á netinu, stuðningur frá þriðja aðila erlendis í boði |
| Viðeigandi atvinnugreinar | Byggingarvöruverslanir, Byggingarframkvæmdir |
| Tíðni | 50/60 Hz |
| Álagslaus spenna | 16-22, 16-23, 16-24, 16-25 V |
| Núverandi svið | 40-160, 40-180, 40-200, 40-240 A |
| Metið vinnuferill | 60 prósent |
| Suðuvír | {{{0}}.6-0.8, 0.{6-1.0 mm |
| Einangrunarflokkur | H |
| Verndunargráða | IP21S |
| Gerð | suðu mig |
| Þyngd | 16.5-18,5 kg |
| Afl (W) | 4.5-7.2 kw |
| Framboðsgeta | 50000 stykki / stykki á mánuði |
| Upplýsingar um umbúðir | Askja |
| Höfn | Ningbo, Shanghai |
Virkni og eiginleikar
mma tig skera vélin 4-í-1 vélin er suðuvél sem getur framkvæmt fjögur mismunandi suðuferli. Það getur framkvæmt MIG-suðu, sem er ferli sem notar vírfóður og hlífðargas til að búa til suðu. Það getur einnig framkvæmt MMA suðu, sem er einnig þekkt sem stafsuðu og notar stafur rafskaut til að búa til suðu. Vélin hefur einnig getu til að framkvæma TIG suðu, sem er nákvæmara suðuferli sem notar wolfram rafskaut og fylliefni. Að lokum getur það framkvæmt skurðaðgerðir með því að nota plasmaskurðartækni. Þessi fjölhæfa vél er tilvalin fyrir fagfólk sem þarfnast vélar sem getur framkvæmt mörg suðuferli.


Kostur
1. Fjölverkavinnsla: Hæfni til að framkvæma mismunandi gerðir af suðu útilokar þörfina fyrir margar vélar og sparar tíma og orku.
2. Kostnaðarsparnaður: Fjárfesting í einni vél sem getur framkvæmt mörg verkefni getur sparað þér peninga til lengri tíma litið.
3. Plásssparnaður: Að þurfa ekki að geyma margar suðuvélar tekur minna pláss á verkstæði eða bílskúr.
4. Bætt skilvirkni: Fjölnota suðuvél einfaldar suðuferlið og gerir hraðari og skilvirkari vinnu.
5. Með framúrskarandi kraftmiklu svari.
Á heildina litið er fjölnota suðuvél frábær fjárfesting fyrir alla sem þurfa að framkvæma mismunandi gerðir af suðu án þess að þurfa að kaupa sérstakan búnað.

maq per Qat: mma tig skera vél, Kína mma tig skera vél framleiðendur, birgja, verksmiðju
Þér gæti einnig líkað

















