Hafðu samband við okkur
- Xinkaihe Iðnaðar Svæði, Chengdong Gata, Wenling Hérað, Taizhou Borg, Zhejiang Hérað, Kína
- manager@genteck.cn
- plús 86-576-86088668
Stafrænt MMA með tveimur hnöppum
Spenna: 1PH 230V
Núverandi:20-140A
Málgeta: 5,3
Einkunn vinnulota: 60 prósent
Mál: 36X21X27cm
Lýsing
Fljótlegar upplýsingar
| Spenna | 1PH 230V |
| Núverandi | 20-140A |
| Metið rúmtak | 5.3 |
| Metið vinnuferill | 60 prósent |
| Mál | 36X21X27cm |
| Notkun | Suðu |
| Vottun | CE, Rohs, EMC, GS, TUV, ISO9001 |
| Ábyrgð | 1 ár |
| Eftirsöluþjónusta veitt | Stuðningur á netinu |
| Vöru Nafn | flytjanlegur inverter mma arcwelders birgir |
| Þyngd | 5KGS |
| Framboðsgeta | 20000 stykki / stykki á mánuði |
Virkni og eiginleikar
1. Mikil afköst, lítil neysla, orkusparnaður, meira aðlaðandi hönnun, flytjanlegur, lágt verð.
2. IGBT flís inverter tækni, mikil afköst og orkusparnaður.
Sterk viðnám gegn sveiflum í raforkuneti.(V±15 prósent)
3. Stöðug frammistaða, með sterka bótagetu, ónæmur fyrir spennusveiflum.
4. Auðvelt fyrir ljósbogaræsingu, minna skvetta, hitastýring, Sjálfvirk yfirspennu- og yfirstraumsvörn, viftukæld.
5. Þessi suðuvél getur tryggt að suðustraumurinn sé mjög stöðugur í rafnetsspennubylgjunni og í stöðu rafbogalengdarbreytinga, rafboginn frá aðlögunargetu, rafboginn er mildur
6. Mjúki rofinn byrjar, rúmmálið lítið, þyngdin er létt;
7. Gildir fyrir suðu á alls konar lágkolefnisstáli, miðlungskolefnisstáli og álblendi osfrv.



maq per Qat: stafræn mma með tveimur hnöppum, Kína stafræn mma með tveimur hnöppum framleiðendur, birgja, verksmiðju
Þér gæti einnig líkað














